ĐẠI HỌC Y DƯỢC TPHCM

zui+bùn=bùn+zui

Share

cangok
    Chúa Tể
    Chúa Tể

zui+bùn=bùn+zui

Bài gửi by cangok on Wed Jan 13, 2010 4:22 pm

bữa ni học wân sự zui thiệt...
    sáng sớm ngồi học thì mỏi cẳng mén chết...xíu trưa nhận dc tin zui...mình dc thi lại Ngoại Ngữ
    thấy kũng zui tại mình làm bài kém...rớt là phải ko tiếc...xíu nữa lại thấy mình nợ Hóa ĐC với 4đ trong tay....trời đất đúng là hơi bị đen tối 1 xíu...nhưng ko sao vì mình đã cố gắng 95% sức of mình rùi...hi vọng ai đó hiểu cho mình...(coi như mình xong mất 1 cơ hội mà lâu lèm mới có dc...đúng là ngốk thật)...tự dưng bây giờ lại ko thấy bùn vì nợ 1 môn học mà là vì mình mất 1 kái cơ hội zì đó...nên bùn...ko bùn vì nợ
    chìu kiểm tra wân sự tiếp...koi bản đồ zì đó...tưởng được đi tìm kho báu hay kái mô te zì khác thì kũng đỡ bùn...ai dè đề lãng nhách,chán phèo...mất hứng thú làm việc.
    đi lòng vòng thấy mấy thằng trong lớp giỡn thấy zuizui bay zô...[đây là lúk thực sự mình wên dc cái nợ trong đầu] giỡn thì zui mà nhìn lại xíu người dơ wá...nhìn khiếp đảm....
    bây giờ ngồi lại trước cái computer cà tàng này mình lại thấy bùn...ngày mai học wân sự típ ùi...mệt...ngày mai phải học bài nữa ùi...khổ...ngày mai lại phải chuẩn bị tinh thần thi lại 1 môn zì đó...chán...ngày mai lại típ tục ngồi 1 chổ mà học wân sự...bình thường....
    hi vọng ngày mới ko lặp lại kái chu trình chán ngắt...1 ngày mới là phải mới hoàn toàn như zậy mới có hứng thú mà làm việc...như zậy mới bít dc cuộc sống muôn màu...
    hi vọng cuối cùng của ngày mới là dc gặp 1 người mà người đó cười với mình...cầm lầy tay mình và...mua đồ ăn sáng cho mình ăn...hihi
    lol! lol! lol! lol! lol! lol!

Có ai bảo đi nhậu nhẹt là khổ
    Tui mơ màng nghe rượu vút lên cao
    Có những ngày say rượu té bờ ao
    Vợ bắt được, chưa đánh phát nào đã khóc
    Cô bé nhà bên nhìn tui cười khúc khích
    Chị giận rồi ... tối qua ngủ với em !!!

vinhphuc0104
    Mod
    Mod

Re: zui+bùn=bùn+zui

Bài gửi by vinhphuc0104 on Wed Jan 13, 2010 8:34 pm

Dzui lên chớ mi. Ngày mới dù có lặp lại chu trình của ngày hôm qua thì vẫn vui mà. Lên lớp gặp Số 7 nè, gặp tau nè, chọc Cú mèo đã đời luôn nè, sướng thấy bà luôn lol!

Ờ, thông báo với mi là ngày mai chúng ta sẽ tiếp tục chiến đấu với nhóm "Ba tên mập". Sẵn sàng tinh thần nghen mi. Quyết tử cho Tổ quốc quyết sinh lol!

Mà, dạo này thấy ba đứa tụi mỉnh tách tách ra. Chẳng hiểu vì sao? Do tau hả?!?!?! Tau thấy chơi với tụi con gái thì đâu có gì đâu. Chọc tụi nó dzui mà. Nhất là chọc Cú áh, nghe Cú ré mà thấy sướng gì đâu ^^ Mà, hồi trước tụi mi cũng hay đi chọc gái lắm mà, tự dưng sao lại vậy chứ... Tau vẫn chơi đá banh đấy thôi... Đâu có nhất thiết phải làm như không quen vậy chứ. Bạn bè cả mà. Có chuyện gì rồi sau này tính. Không biết tụi bay thấy sao chứ tau thấy chẳng thoải mái chút nào =.=

Bình thường lại đi tui bay ơi...

Sau một mất mát lớn, người ta thường nhìn cuộc sống một cách sáng suốt, chín chắn và mạnh mẽ hơn gấp nhiều lần

hoadong21591
    Chúa Tể
    Chúa Tể

Bài gửi by hoadong21591 on Thu Jan 14, 2010 12:37 am

"Đội 3 thằng mập" sẽ đè bẹp đối của mấy thằng khùng
    kaka
    không có gì thú vị bằng việc đc chiến đấu hết sức mình
    Đánh như một chiến binh
    Được kêu gào
    Được cười thoải mái
    và được bầm dập
    lâu lắm rồi mới tìm được cảm giác đánh nhau của 1 thằng con trai
    lâu lắm rồi mới thấy mình oai dũng như vậy
    vào sinh ra tử
    chỉ 1 tiếng gầm gừ
    mấy thằng không dám ló mặt
    "Không thằng nào được phép sạch sẽ khi áo anh lấm lem bùn đất "
    Hình ảnh thú vị nhất trong ngày hôm nay là lúc anh Hiếu đè thằng mập, tao khóa chân anh Hiếu bằng 1 đòn Judo, 1 lũ quỷ YTCC chạy với 1 tốc độ chóng mặt đi ăn hôi, tụi mày đè anh Hiếu mà cuối cùng tao bị bầm dập, hic hic, buồn cười mà không nói nên lời, đè sắp chết mà lòng vui phơi phới........
    Anh em mình đoàn kết thật
    kaka
    chiến đấu đi mấy anh em
    Học quân sự mà thằng nào còn sạch sẽ thì thằng đó không phải là con trai YTCC
    thằng nào không lấm lem bùn đất thì thằng đó là kẻ thù của tao
    là kẻ thù của mọi người

Đời thay đổi khi ta thay đổi
    Đời thay đổi nhưng ta vẫn không thay đổi

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content Today at 5:09 am

Hôm nay: Thu Dec 08, 2016 5:09 am