ĐẠI HỌC Y DƯỢC TPHCM

tin mới nà!!!

Share

cangok
    Chúa Tể
    Chúa Tể

tin mới nà!!!

Bài gửi by cangok on Tue Dec 15, 2009 1:02 pm

bà kon cô bác gần xa xin chú ý dùm kái nha.....thứ 7 này vào ngày 19/12/2009 tại sân bóng đá ktc Ngô Gia Tự....boy YTCC sẽ tử chiến với Dược 05...xin bà kon đi cổ vũ cho sum tụ zì đây là lần đầu tiên chúng ta dc ra chơi 1 đấu trường to ơi là to như thế này..hehe với lại đa số là cầu thủ 09 chúng ta sẽ đại diện nguyên cả khoa (hình như chỉ có 2 anh năm trên thui àh)...hình thức là đá loại trực tiếp vì zậy phải cố gằng hết mình trong sân xi măng, kũng như các cổ động viên ngoài sân xi măng.....hi vọng boy sẽ chiến đấu hết mình và giành chiến thắng...keke(kì nì VN mà có huy chương vàng bóng đá thì ytcc sẽ zô địch giải này) Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

toilaquang
    Ma Nhân
    Ma Nhân

Re: tin mới nà!!!

Bài gửi by toilaquang on Tue Dec 15, 2009 5:36 pm

Loại trực tiếp hả. Sao anh hơi run em ơi ...

Còn sống là còn hi vọng !

lopphodethuong
    Ác Ma
    Ác Ma

Bài gửi by lopphodethuong on Wed Dec 16, 2009 10:28 am

Mac du la girl nhung cho m xin gop y chut nha,may ban nam da nen dong doi ti xiu,dung nen giu bong hoai,voi lai phai thay ng,co the cac ban khac da ko hay,nhung m nghi ai cung dc da thi se vui hon,dung coi trong chien thang qua!Mot doi bong ma mau thuan tu ben trong thi se ko bao gio di sau vao vong trong dc dau!...........Co the day la nhan xet chu quan cua m thoi,may ban nghi sao cung dc!.......hihi.....Co len ytcc 09!

devil_pro2007
    Ma Vương
    Ma Vương

Bài gửi by devil_pro2007 on Wed Dec 16, 2009 2:53 pm

Mai này, đó là chiến thuật của đội mà, tụi tui sẽ có cách đá, đừng có lo

mmuuaa
    Ác Quỷ
    Ác Quỷ

Bài gửi by mmuuaa on Wed Dec 16, 2009 7:38 pm

den anh len tieng ne. khach quan ma danh gia thi tuy khong da hay nhat doi minh nhung vu co nhieu kinh nghiem hon. khi ra tran cac ban khac yeu tam li qua. dung nghi minh la dan em. du la nam nhat nhung vao san thi chi con minh va no. tao va may thoi, khong anh em ji het. cu da het minh. con viec sap xep doi hinh thi theo vu nghi khac y kien cua mai. nhung giai dau la de the hien minh, co the khoa minh yeu nhung khong de khoa khac coi thuong. da tham gia thi phai mong chien thang. lua chon nhung ai co the da tot nhat. con neu dua nhung ban da do vao de may thang doi kia lua di lua lai, si nhuc minh thi mat mat lam. mat mat ban do, mat mat ca doi. du minh co thua thi cung phai thua cho oanh liet. vu nghi rang nhung ban trai khac cung nghi vay. cho du nhung ban do khong duoc da nhung nhung ban do luon sat canh voi nhung ban duoc da trong san,. lop minh nen tao thanh 1 the thong nhat, doan ket voi nhau nhieu hon. va doan ket se tao nen suc manh!

cangok
    Chúa Tể
    Chúa Tể

Bài gửi by cangok on Wed Dec 16, 2009 8:40 pm

anh em đừng có run...người ta cũng như mình kũng toàn dân nghiệp dư chứ chẳng có wái zì đâu mà sợ...wan trọng là zô sân là phải đá hết mình phải tự tin...hihi cỡ Leo MESSi chưa chắc đã dẫn banh woa Nam nổi keke zô sân có thề mới woa dc bởi zậy dừng có sợ...
    Ta đá dở thì Ta chịu khó Chạy....đẳng cấp thì cùng lắm là cho nó 1 sút zô giò là tụi nó nhát giò liền...còn mình thì ra sân thay người...keke 1 Vĩ Nhân đã nói thế...Very Happy

hoadong21591
    Chúa Tể
    Chúa Tể

Bài gửi by hoadong21591 on Thu Dec 17, 2009 8:55 am

chiều nay 4h, nữ lớp mình đá bóng
    anh em cố gắng đi đầy đủ nghe
    sau đó tập trung đi cổ vũ cho việt nam
    kaka
    nữa 09 vô địch
    vn vô địch

Đời thay đổi khi ta thay đổi
    Đời thay đổi nhưng ta vẫn không thay đổi

mmuuaa
    Ác Quỷ
    Ác Quỷ

Bài gửi by mmuuaa on Thu Dec 17, 2009 10:43 am

hay lam nhoc nam noi rat dug. da do hon thi co nhiet tinh co niem tin. cu da vo gio tui no la ok. ra san co chuyen j tui hok bit a nha. hehe. a thong tin moi nhat chieu nay 3h45 kon gai lop minh se da. tap trung day du. da som hon vi de koi da banh nua

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content Today at 5:07 am

Hôm nay: Thu Dec 08, 2016 5:07 am